Turanci sunayen maza da ma’anarsu

Ga jerin sunayen jarirai na Turanci da ma’anarsu.

Sunayen yaran Ingilishi da ma’anarsu

  • Dakota – Aboki
  • Khalil – Aboki
  • Koda – Aboki
  • Samir – Aboki
  • Gatlin – Aboki
  • Jedidiah – Aboki
  • Emiliano – Abokin hamayya
  • Emilio – Abokin hamayya
  • Justin – Adali
  • Justice – Adali
  • Vihaan – Alfijir
  • Eden – Aljanna
  • Danny – Alkali
  • Dane – Alkali
  • Gage – Alkawari
  • Daniel – Allah
  • Jibril – Allah
  • Ezekiel – Allah
  • Ian – Allah
  • Adriel – Allah
  • Emmanuel – Allah
  • Joel – Allah
  • Israel – Allah
  • Rafael – Allah
  • Aziel – Allah
  • Ismael – Allah
  • Tobias – Allah
  • Jaziel – Allah
  • Manuel – Allah
  • Ezequiel – Allah
  • Dariel – Allah
  • Raphael – Allah
  • Emanuel – Allah
  • Yusuf – Allah
  • Uriel – Allah
  • Jasiah – Allah
  • Hezekiah – Allah
  • Azariah – Allah
  • Zeke – Allah
  • Dennis – Allah
  • Azriel – Allah
  • Azrael – Allah
  • Abdiel – Allah
  • Azael – Allah
  • Izael – Allah
  • Yousef – Allah
  • Jesiah – Allah
  • Ermias – Allah
  • Yadiel – Allah
  • Jasiel – Allah
  • Asaiah – Allah
  • Yisroel – Allah
  • Jadiel – Allah
  • Nathan – An bayar
  • Jonathan – An bayar
  • Nathaniel – An bayar
  • Johnathan – An bayar
  • Nathanael – An bayar
  • Samuwel – An ji
  • Simon – An ji
  • Sam – An ji
  • Shmuel – An ji
  • Joaquin – An kafa
  • Seth – An naɗa
  • Cain – An samu
  • Saul – An tambaya
  • Zachary – An tuna
  • Zachariah – An tuna
  • Zechariah – An tuna
  • Nehemiah – An yi masa ta’aziyya
  • Moshe – An zana
  • Moises – An zana
  • Moses – An zana
  • Musa – An zana
  • Hayden – Arna
  • Imran – Arziki
  • Atticus – Attica
  • Austin – Babba
  • Grant – Babba
  • Major – Babba
  • Magnus – Babba
  • Titan – Babba
  • Gordon – Babba
  • Aaron – Babban
  • Bryan – Babban
  • Brian – Babban
  • Sterling – Babban
  • Aron – Babban
  • Melvin – Babban
  • Brayan – Babban
  • Jett – Baƙi
  • Damir – Baƙin ƙarfe
  • Banks – Bakin kogi
  • Sevyn – Bakwai
  • Seven – Bakwai
  • Cassian – Banza
  • Cassius – Banza
  • Oscar – Barewa
  • Sergio – Bawa
  • Deacon – Bawa
  • Abdullah – Bawa
  • Lance – Bawa
  • Ishaya – Ceto
  • Isaias – Ceto
  • Izaiah – Ceto
  • Declan – Cike
  • Bruce – Ciyawa
  • Vance – Ciyawa
  • Killian – Coci
  • Cillian – Coci
  • Benjamin – Ɗa
  • Jakson – Ɗa
  • Greyson – Ɗa
  • Jaxon – Ɗa
  • Jameson – Ɗa
  • Carson – Ɗa
  • Greyson – Ɗa
  • Harrison – Ɗa
  • Jaxson – Ɗa
  • Bryson – Ɗa
  • Jax – Ɗa
  • Anderson – Ɗa
  • Karson – Ɗa
  • Colson – Ɗa
  • Bowen – Ɗa
  • Lawson – Ɗa
  • Jaxton – Ɗa
  • Mack – Ɗa
  • Benson – Ɗa
  • Mac – Ɗa
  • Jamison – Ɗa
  • Ben – Ɗa
  • Nelson – Ɗa
  • Jaxxon – Ɗa
  • Judson – Ɗa
  • Coleson – Ɗa
  • Kolson – Ɗa
  • Mccoy – Ɗa
  • Karsyn – Ɗa
  • Silas – Daji
  • Forrest – Daji
  • Sylas – Daji
  • Forest – Daji
  • Dexter – Dama
  • Yael – Ɗan dabba
  • Arthur – Ɗan damisa
  • Barrett – Ɗan damisa
  • Arturo – Ɗan damisa
  • Bjorn – Ɗan damisa
  • Bear – Ɗan damisa
  • Kenai – Ɗan damisa
  • Francisco – Ɗan Faransa
  • Francis – Ɗan Faransa
  • Frank – Ɗan Faransa
  • Franco – Ɗan Faransa
  • Dax – Ɗan gida
  • Brock – Ɗan gida
  • Roman – Ɗan ƙasa
  • Rome – Ɗan ƙasa
  • Aries – Ɗan rago
  • Scott – Ɗan Scotland
  • Ronin – Ɗan yawo
  • Charles – Ɗan’uwa
  • Carlos – Ɗan’uwa
  • Charlie – Ɗan’uwa
  • Franklin – Ɗan’uwa
  • Carl – Ɗan’uwa
  • Is’hak – Dariya
  • Issac – Dariya
  • Drake – Dodanni
  • Landon – Dogon
  • Omar – Dogon
  • Cesar – Dogon
  • Landen – Dogon
  • Langston – Dogon
  • Landyn – Dogon
  • Marshall – Doki
  • Ruben – Duba
  • Reuben – Duba
  • Jireh – Duba
  • Colton – Duƙi
  • Blake – Duƙi
  • Phoenix – Duƙi
  • Sullivan – Duƙi
  • Donovan – Duƙi
  • Kieran – Duƙi
  • Colby – Duƙi
  • Mauricio – Duƙi
  • Douglas – Duƙi
  • Duncan – Duƙi
  • Maurice – Duƙi
  • Clyde – Dumi
  • Emmett – Duniya
  • Emmitt – Duniya
  • Donald – Duniya
  • Peter – Dutse
  • Kashton – Dutse
  • Pedro – Dutse
  • Pierce – Dutse
  • Stanley – Dutse
  • Stone – Dutse
  • Brayden – Faffadan
  • Brady – Faffadan
  • Bradley – Faffadan
  • Braylen – Faffadan
  • Braylon – Faffadan
  • Onyx – Farauta
  • Talon – Farauta
  • Gavin – Fari
  • Asher – Farin ciki
  • Bodhi – Farka
  • Tanner – Fata
  • Cohen – Firist
  • Kohen – Firist
  • Odin – Fushi
  • Ulises – Fushi
  • Easton – Gabas
  • Briggs – Gadar ruwa
  • Legacy – Gado
  • Atharv – Ganesha
  • Cooper – Ganga
  • Layton – Gari
  • Boston – Gari
  • Dutton – Gari
  • Randy – Garkuwa
  • Castiel – Garkuwata
  • Sincere – Gaskiya
  • Tru – Gaskiya
  • Jrue – Gaskiya
  • True – Gaskiya
  • Cole – Gawayi
  • Kolton – Gawayi
  • Colten – Gawayi
  • Cruz – Gicciye
  • Crue – Gicciye
  • Henri – Gida
  • Enzo – Gida
  • Beckham – Gida
  • Hendrix – Gida
  • Hank – Gida
  • Enrique – Gida
  • Harry – Gida
  • Emory – Gida
  • Byron – Gida
  • Harlem – Gida
  • Henrik – Gida
  • Warren – Gona
  • Quincy – Gona
  • Carmelo – Gona
  • Leighton – Gona
  • Griffin – Gryphon
  • Liwi – Haɗe
  • Ace – Haɗin kai
  • Ares – Halaka
  • Logan – Hanci
  • Corey – Hanci
  • Corbin – Hankaka
  • Hugo – Hankali
  • Hugh – Hankali
  • Lane – Hanya
  • Layne – Hanya
  • Trace – Hanya
  • Everest – Har abada
  • Lukas – Haske
  • Luk – Haske
  • Zyaire – Haske
  • Luciano – Haske
  • Lucian – Haske
  • Zyair – Haske
  • Lucien – Haske
  • Kamari – Hasken wata
  • Uriah – Haskena
  • Hollis – Holly
  • Rocco – Hutu
  • Noe – Hutu
  • Rocky – Hutu
  • Creed – Imani
  • Rhodes – Inda
  • Kaizen – Ingantawa
  • Avyaan – Iska
  • Keith – Itace
  • Lennox – Itacen elm
  • Oakley – Itacen oak
  • Rory – Ja
  • Reid – Ja
  • Russell – Ja
  • Reed – Ja
  • Roy – Ja
  • Flynn – Ja
  • Duke – Jagora
  • Cash – Jakar kuɗi
  • Semaj – James
  • Cannon – Jami’i
  • Kannon – Jami’i
  • Wyatt – Jarumi
  • Everett – Jarumi
  • Riley – Jarumi
  • Emerson – Jarumi
  • Koa – Jarumi
  • Fernando – Jarumi
  • Archie – Jarumi
  • Kane – Jarumi
  • Conrad – Jarumi
  • Anakin – Jarumi
  • Koen – Jarumi
  • Neil – Jarumi
  • Jabari – Jarumi
  • Mordechai – Jarumi
  • Veer – Jarumi
  • Alan – Jituwa
  • Allen – Jituwa
  • Allan – Jituwa
  • Troy – Ƙafa
  • Ridge – Kan tudu
  • Riggs – Kan tudu
  • Rowan – Ƙarami
  • Ryan – Ƙarami
  • Paul – Ƙarami
  • Ronan – Ƙarami
  • Kylian – Ƙarami
  • Pablo – Ƙarami
  • Santino – Ƙarami
  • Rowen – Ƙarami
  • Rayan – Ƙarami
  • Keegan – Ƙarami
  • Madden – Ƙarami
  • Truett – Ƙarami
  • Junior – Ƙarami
  • Ryatt – Ƙarami
  • Marlon – Ƙarami
  • Darren – Ƙarami
  • Wren – Ƙarami
  • Walter – Ƙarfi
  • Valentino – Ƙarfi
  • Cameron – Karkatacce
  • Bentley – Karkatacce
  • Kameron – Karkatacce
  • Wayne – Karusa
  • Kartier – Karusa
  • Yusuf – Ƙaruwa
  • Jose – Ƙaruwa
  • Yosef – Ƙaruwa
  • Zaid – Ƙaruwa
  • Zayd – Ƙaruwa
  • Joe – Ƙaruwa
  • Joey – Ƙaruwa
  • Waylon – Ƙasa
  • Adam – Ƙasa
  • Adan – Ƙasa
  • Harlan – Ƙasa
  • Raylan – Ƙasa
  • Waylen – Ƙasa
  • Lachlan – Ƙasa
  • Ty – Ƙasa
  • Lochlan – Ƙasa
  • Demetrius – Ƙasa
  • Leland – Ƙasar uba
  • Kaleb – Ƙauna
  • Kaleb – Ƙauna
  • David – Ƙaunatacce
  • Davis – Ƙaunatacce
  • Amias – Ƙaunatacce
  • Darwin – Ƙaunatacce
  • Travis – Ketarewa
  • Ford – Ketarewa
  • Fletcher – Kibiya
  • Christopher – Kiristi
  • Christian – Kiristi
  • Cristian – Kiristi
  • Chris – Kiristi
  • Case – Kirji
  • Noel – Kirsimeti
  • Rhys – Ƙishi
  • Reece – Ƙishi
  • Reese – Ƙishi
  • Zaire – Kogin ruwa
  • Rio – Kogin ruwa
  • Kelvin – Kogin ruwa
  • Denver – Kore
  • Sutton – Kudu
  • Kyle – Ƙunci
  • Kylan – Ƙunci
  • Kylen – Ƙunci
  • Kobe – Kunkuru
  • Jonah – Kurciya
  • Callum – Kurciya
  • Malcolm – Kurciya
  • Jonas – Kurciya
  • Calum – Kurciya
  • Emir – Kwamanda
  • Dean – Kwari
  • Dalton – Kwari
  • Beau – Kyakkyawa
  • Kevin – Kyakkyawa
  • Kenneth – Kyakkyawa
  • Bo – Kyakkyawa
  • Jamir – Kyakkyawa
  • Jamari – Kyakkyawa
  • Hassan – Kyakkyawa
  • Bellamy – Kyakkyawa
  • Jahmir – Kyakkyawa
  • Aden – Kyakkyawa
  • Cullen – Kyakkyawa
  • Chandler – Kyandir
  • Beckett – Ƙyanƙyashe
  • Zayn – Kyau
  • Zain – Kyau
  • Mateo – Kyauta
  • Theodore – Kyauta
  • Mathew – Kyauta
  • Theo – Kyauta
  • Matteo – Kyauta
  • Matias – Kyauta
  • Jesse – Kyauta
  • Mathias – Kyauta
  • Tadeo – Kyauta
  • Matthias – Kyauta
  • Ayaan – Kyauta
  • Teo – Kyauta
  • Matheo – Kyauta
  • Mathew – Kyauta
  • Thaddeus – Kyauta
  • Legend – Labari
  • Lorenzo – Laurel
  • Lawrence – Laurel
  • Ayan – Lokaci
  • Mason – Ma’aikaci
  • Jasper – Ma’aji
  • Khaza – Ma’aji
  • Wells – Maɓuɓɓugar ruwa
  • Kye – Madaidaici
  • Amari – Madawwami
  • Eric – Madawwami
  • Erick – Madawwami
  • Erik – Madawwami
  • Ambrose – Madawwami
  • Zion – Mafi girma
  • Max – Mafi girma
  • Maxwell – Mafi girma
  • Maximiliano – Mafi girma
  • Maximus – Mafi girma
  • Maximilian – Mafi girma
  • Maximo – Mafi girma
  • Massimo – Mafi girma
  • Zyon – Mafi girma
  • Leif – Magaji
  • Romeo – Mahajjaci
  • Palmer – Mahajjaci
  • Archer – Maharbi
  • Kyler – Maharbi
  • Orion – Maharbi
  • Ryder – Mahayin doki
  • Emery – Mai aiki tuƙuru
  • Bennett – Mai albarka
  • Benicio – Mai albarka
  • Benedict – Mai albarka
  • Ephraim – Mai albarka
  • Jon – Mai alheri
  • Giovanni – Mai alheri
  • Evan – Mai alheri
  • Juan – Mai alheri
  • Ivan – Mai alheri
  • Milan – Mai alheri
  • Zane – Mai alheri
  • Holden – Mai alheri
  • Sean – Mai alheri
  • Zayne – Mai alheri
  • Johnny – Mai alheri
  • Gianni – Mai alheri
  • Shane – Mai alheri
  • Johan – Mai alheri
  • Shawn – Mai alheri
  • Gian – Mai alheri
  • Yahya – Mai alheri
  • Jovanni – Mai alheri
  • Jon – Mai alheri
  • Loyal – Mai aminci
  • Dillon – Mai aminci
  • Ryker – Mai arziki
  • Edward – Mai arziki
  • Kash – Mai arziki
  • Otto – Mai arziki
  • Cody – Mai arziki
  • Eduardo – Mai arziki
  • Edwin – Mai arziki
  • Edgar – Mai arziki
  • Otis – Mai arziki
  • Dario – Mai arziki
  • Darius – Mai arziki
  • Eddie – Mai arziki
  • Kody – Mai arziki
  • Calvin – Mai aski
  • Cal – Mai aski
  • Tristan – Mai baƙin ciki
  • Hunter – Mai bi
  • Chase – Mai bi
  • Zayden – Mai bunƙasa
  • Zaiden – Mai bunƙasa
  • Omari – Mai bunƙasa
  • Joshua – Mai ceto
  • Jesus – Mai ceto
  • Josue – Mai ceto
  • Salvador – Mai ceto
  • Salvatore – Mai ceto
  • Sebastian – Mai daraja
  • Owen – Mai daraja
  • Nolan – Mai daraja
  • August – Mai daraja
  • Patrick – Mai daraja
  • Titus – Mai daraja
  • Grady – Mai daraja
  • Augustus – Mai daraja
  • Alonzo – Mai daraja
  • Albert – Mai daraja
  • Augustine – Mai daraja
  • Jakari – Mai daraja
  • Jakai – Mai daraja
  • Aryan – Mai daraja
  • Alberto – Mai daraja
  • Alvin – Mai daraja
  • Arian – Mai daraja
  • Alonso – Mai daraja
  • Eugene – Mai daraja
  • Alfonso – Mai daraja
  • Atlas – Mai ɗaukar kaya
  • Taylor – Mai dinki
  • Kayden – Mai faɗa
  • Kaiden – Mai faɗa
  • Caden – Mai faɗa
  • Kayson – Mai faɗa
  • Kaden – Mai faɗa
  • Cayden – Mai faɗa
  • Kyson – Mai faɗa
  • Caiden – Mai faɗa
  • Kaison – Mai faɗa
  • Kason – Mai faɗa
  • Kaysen – Mai faɗa
  • Kasen – Mai faɗa
  • Peyton – Mai faɗa
  • Kaisen – Mai faɗa
  • Casey – Mai faɗake
  • Kayce – Mai faɗake
  • Gregory – Mai faɗake
  • Casen – Mai faɗake
  • Cason – Mai faɗake
  • Cayson – Mai faɗake
  • Ira – Mai faɗake
  • Gael – Mai farin ciki
  • Tate – Mai farin ciki
  • Tatum – Mai farin ciki
  • Winston – Mai farin ciki
  • Dakari – Mai farin ciki
  • Idris – Mai fassara
  • Jeremiah – Mai girma
  • Jeremy – Mai girma
  • Ali – Mai girma
  • Jeremias – Mai girma
  • Timothy – Mai girmamawa
  • Jayden – Mai godiya
  • Jaylen – Mai godiya
  • Jaden – Mai godiya
  • Jaiden – Mai godiya
  • Jordan – Mai gudana
  • Gideon – Mai halakarwa
  • Apollo – Mai halakarwa
  • Trevor – Mai hankali
  • Kenji – Mai hankali
  • Callahan – Mai haske
  • Arjun – Mai haske
  • Zahir – Mai haske
  • Meir – Mai haske
  • Rohan – Mai hawa
  • Camilo – Mai hidima
  • Sage – Mai hikima
  • Quinn – Mai hikima
  • Alvaro – Mai hikima
  • Alfredo – Mai hikima
  • Alfred – Mai hikima
  • Rishi – Mai hikima
  • Damian – Mai horarwa
  • Damien – Mai horarwa
  • Damon – Mai horarwa
  • Carter – Mai jigilar kaya
  • Karter – Mai jigilar kaya
  • Jagger – Mai jigilar kaya
  • Dante – Mai jimrewa
  • Memphis – Mai jimrewa
  • Remy – Mai jirgin ruwa
  • Remi – Mai jirgin ruwa
  • Fisher – Mai kamun kifi
  • Aleksanda – Mai karewa
  • Alejandro – Mai karewa
  • Alex – Mai karewa
  • Xander – Mai karewa
  • Zander – Mai karewa
  • Alexis – Mai karewa
  • Alessandro – Mai karewa
  • Alec – Mai karewa
  • Alistair – Mai karewa
  • Ethan – Mai ƙarfi
  • Arlo – Mai ƙarfi
  • Richard – Mai ƙarfi
  • Eithan – Mai ƙarfi
  • Ricardo – Mai ƙarfi
  • Kenzo – Mai ƙarfi
  • Valentin – Mai ƙarfi
  • Khai – Mai ƙarfi
  • Ricky – Mai ƙarfi
  • Izan – Mai ƙarfi
  • Kellan – Mai ƙarfi
  • Kellen – Mai ƙarfi
  • Osiris – Mai ƙarfi
  • Atreus – Mai ƙarfin zuciya
  • Kareem – Mai karimci
  • Karim – Mai karimci
  • Camden – Mai karkatawa
  • Kamden – Mai karkatawa
  • Philip – Mai ƙauna
  • Phillip – Mai ƙauna
  • Lennon – Mai ƙauna
  • Felipe – Mai ƙauna
  • Luka – Mai kawowa
  • Luka – Mai kawowa
  • Lukas – Mai kawowa
  • Lucca – Mai kawowa
  • Briar – Mai ƙaya
  • Parker – Mai kiyayewa
  • Liyam – Mai ƙuduri
  • Guillermo – Mai ƙuduri
  • Foster – Mai kula da daji
  • Finn – Mai kyau
  • Finley – Mai kyau
  • Finnegan – Mai kyau
  • Boone – Mai kyau
  • Finnley – Mai kyau
  • Evander – Mai kyau
  • Maddox – Mai kyautatawa
  • Ellis – Mai kyautatawa
  • Curtis – Mai ladabi
  • Grey – Mai launin toka
  • Damari – Mai laushi
  • Avery – Mai mulki
  • King – Mai mulki
  • Derek – Mai mulki
  • Derrick – Mai mulki
  • Dereck – Mai mulki
  • Vincent – Mai nasara
  • Victor – Mai nasara
  • Kairo – Mai nasara
  • Cairo – Mai nasara
  • Vicente – Mai nasara
  • Vincenzo – Mai nasara
  • Jalen – Mai natsuwa
  • Miller – Mai niƙa
  • Shiloh – Mai nutsuwa
  • Ledger – Mai riƙe da littattafai
  • Thatcher – Mai rufin gida
  • Felix – Mai sa’a
  • Enoch – Mai sadaukarwa
  • Keanu – Mai sanyi
  • Dash – Mai sauri
  • Baylor – Mai shari’a
  • Wilder – Mai son kai
  • Wylder – Mai son kai
  • Bryce – Mai tabo
  • Brycen – Mai tabo
  • Nasir – Mai taimako
  • Anthony – Mai tamani
  • Antonio – Mai tamani
  • Tony – Mai tamani
  • Tyson – Mai tayar da fitina
  • Soren – Mai tsanani
  • Santiago – Mai tsarki
  • Saint – Mai tsarki
  • Santana – Mai tsarki
  • Eren – Mai tsarki
  • Porter – Mai tsaron ƙofa
  • Hector – Mai tsayawa
  • Hamza – Mai tsayawa
  • Jace – Mai warkarwa
  • Jason – Mai warkarwa
  • Jayce – Mai warkarwa
  • Asa – Mai warkarwa
  • Jayson – Mai warkarwa
  • Jayceon – Mai warkarwa
  • Jase – Mai warkarwa
  • Marcus – Mai yaƙi
  • Mark – Mai yaƙi
  • Martin – Mai yaƙi
  • Marco – Mai yaƙi
  • Mario – Mai yaƙi
  • Marcos – Mai yaƙi
  • Marcelo – Mai yaƙi
  • Marcel – Mai yaƙi
  • Sawyer – Mai yanka
  • Walker – Mai yawo
  • Baker – Mai yin burodi
  • Tyler – Mai yin fale-fale
  • Aiden – Mai zafi
  • Ayden – Mai zafi
  • Aidan – Mai zafi
  • Ignacio – Mai zafi
  • Eiden – Mai zafi
  • Maberik – Mai zaman kansa
  • Paxton – Mai zaman lafiya
  • Solomon – Mai zaman lafiya
  • Jeffrey – Mai zaman lafiya
  • Frederick – Mai zaman lafiya
  • Salem – Mai zaman lafiya
  • Aarav – Mai zaman lafiya
  • Dallas – Makiyaya
  • Lee – Makiyaya
  • Colter – Makiyayi
  • Shepherd – Makiyayi
  • Shepard – Makiyayi
  • Skyler – Malam
  • Clark – Malamin coci
  • George – Manomi
  • Jorge – Manomi
  • Angel – Manzo
  • Malachi – Manzo
  • Malakai – Manzo
  • Angelo – Manzo
  • Boden – Manzo
  • Messiah – Mashahidi
  • Garrett – Mashi
  • Gerardo – Mashi
  • Jerry – Mashi
  • Santos – Masu tsarki
  • Tripp – Matafiyi
  • Julian – Matashi
  • Colt – Matashi
  • Colin – Matashi
  • Julius – Matashi
  • Collin – Matashi
  • Julio – Matashi
  • Julien – Matashi
  • Jiraiya – Matashi
  • Marcellus – Matashi
  • Osman – Matashi
  • Devin – Mawaƙi
  • Devon – Mawaƙi
  • Bodie – Mazaunin
  • Bridger – Mazaunin
  • Adler – Mikiya
  • Reign – Mulki
  • Clay – Mutuwa
  • Van – Na
  • Ozzy – Na Allah
  • Axton – Na Axel
  • Quentin – Na biyar
  • Quinton – Na biyar
  • Braxton – Na Brock
  • Brixton – Na Brock
  • Dawson – Na David
  • Daxton – Na Dax
  • Desmond – Na duniya
  • Edison – Na Edward
  • Preston – Na Firist
  • Jefferson – Na Geoffrey
  • Hudson – Na Hugh
  • Huxley – Na Hugh
  • Houston – Na Hugh
  • Jensen – Na John
  • Jones – Na John
  • Remington – Na Raven
  • Prince – Na sarauta
  • Royal – Na sarauta
  • Royce – Na sarauta
  • Kendrick – Na sarauta
  • Gustavo – Na sarauta
  • Khari – Na sarauta
  • Kingston – Na Sarki
  • Kingsley – Na Sarki
  • Stetson – Na Stephen
  • Dustin – Na Thor
  • Trenton – Na Trent
  • Watson – Na Walter
  • Princeton – Na Yarima
  • Leonidas – Na Zaki
  • Jak – Namiji
  • Andrew – Namiji
  • Andres – Namiji
  • Andre – Namiji
  • Andy – Namiji
  • Drew – Namiji
  • Ander – Namiji
  • Anders – Namiji
  • Deandre – Namiji
  • Nicholas – Nasara
  • Nicolas – Nasara
  • Nico – Nasara
  • Niko – Nasara
  • Nikolai – Nasara
  • Nikolas – Nasara
  • Nixon – Nasara
  • Kole – Nasara
  • Amos – Nauyi
  • Abel – Numfashi
  • Brooks – Rafin ruwa
  • River – Rafin ruwa
  • Chaim – Rai
  • Cyrus – Rana
  • Samson – Rana
  • Elio – Rana
  • Ishaan – Rana
  • Steven – Rawani
  • Stephen – Rawani
  • Esteban – Rawani
  • Stefan – Rawani
  • Brody – Rijiya
  • Brodie – Rijiya
  • Bruno – Ruwan kasa
  • Rylan – Rye
  • Ryland – Rye
  • Chance – Sa’a
  • Xavier – Sabo
  • Javier – Sabo
  • Zavier – Sabo
  • Nova – Sabo
  • Neo – Sabo
  • Kylo – Sama
  • Nuuhu – Samun hutu
  • Malik – Sarki
  • Rex – Sarki
  • Kaiser – Sarki
  • Rey – Sarki
  • Leroy – Sarki
  • Jared – Sauka
  • Boaz – Saurin tafiya
  • Wiliyam – Sha’awa
  • Connor – Sha’awa
  • Conor – Sha’awa
  • Wilson – Sha’awa
  • Conner – Sha’awa
  • Robert – Shahara
  • Roberto – Shahara
  • Robin – Shahara
  • Luis – Shahararre
  • Louis – Shahararre
  • Lewis – Shahararre
  • Rodrigo – Shahararre
  • Louie – Shahararre
  • Roland – Shahararre
  • Roger – Shahararre
  • Orlando – Shahararre
  • Rudy – Shahararre
  • Rhett – Shawara
  • Raymond – Shawara
  • Raul – Shawara
  • Ronald – Shawara
  • Rayden – Shawara
  • Ray – Shawara
  • Ramon – Shawara
  • Jairo – Shi
  • Hayes – Shinge
  • Jay – Shuɗi
  • Miles – Soja
  • Myles – Soja
  • Milo – Soja
  • Armani – Soja
  • Gunner – Soja
  • Armando – Soja
  • Mylo – Soja
  • Crew – Sojoji
  • Krew – Sojoji
  • Harold – Sojoji
  • Wade – Tafi
  • Lincoln – Tafki
  • Tomas – Tagwaye
  • Tommy – Tagwaye
  • Tomas – Tagwaye
  • Ezra – Taimako
  • Ezrah – Taimako
  • Brantley – Takobi
  • Josiah – Tallafi
  • Joziah – Tallafi
  • Dylan – Teku
  • Kai – Teku
  • Adrian – Teku
  • Morgan – Teku
  • Dorian – Teku
  • Ocean – Teku
  • Marvin – Teku
  • Caspian – Teku
  • Dilan – Teku
  • Murphy – Teku
  • Ashton – Toka
  • Nash – Toka
  • Graham – Tsakuwa
  • Zakai – Tsarki
  • Raiden – Tsawa
  • Brandon – Tsintsiya
  • Kian – Tsoho
  • Alden – Tsoho
  • Kiaan – Tsoho
  • Aldo – Tsoho
  • Zen – Tunani
  • Axel – Uba
  • Abraham – Uba
  • Ibrahim – Uba
  • Abram – Uba
  • Axl – Uba
  • Abner – Uba
  • Avi – Ubana
  • Dominic – Ubangiji
  • Adonis – Ubangiji
  • Kyrie – Ubangiji
  • Dominick – Ubangiji
  • Kyro – Ubangiji
  • Kyree – Ubangiji
  • Kyaire – Ubangiji
  • Kyren – Ubangiji
  • Iliya – Ubangijina
  • Iliyas – Ubangijina
  • Eli – Ubangijina
  • Elliott – Ubangijina
  • Elliot – Ubangijina
  • Elian – Ubangijina
  • Alijah – Ubangijina
  • Lian – Ubangijina
  • Eliam – Ubangijina
  • Eliseo – Ubangijina
  • Eliel – Ubangijina
  • Elisha – Ubangijina
  • Eliezer – Ubangijina
  • Trey – Uku
  • Zamir – Waƙa
  • Fabian – Wake
  • Spencer – Wakili
  • Jeyms – Wanda ya karɓi matsayi
  • Yakubu – Wanda ya karɓi matsayi
  • Thiago – Wanda ya karɓi matsayi
  • Diego – Wanda ya karɓi matsayi
  • Jake – Wanda ya karɓi matsayi
  • Jaime – Wanda ya karɓi matsayi
  • Jamie – Wanda ya karɓi matsayi
  • Jimmy – Wanda ya karɓi matsayi
  • Yaakov – Wanda ya karɓi matsayi
  • Maikel – Wanene
  • Micah – Wanene
  • Miguel – Wanene
  • Makai – Wanene
  • Misael – Wanene
  • Mitchell – Wanene
  • Mekhi – Wanene
  • Mikael – Wanene
  • Jericho – Wata
  • Zev – Wolf
  • Keaton – Wuri
  • Blaze – Wuta
  • Jude – Yabo
  • Judah – Yabo
  • Muhammad – Yabo
  • Mohamed – Yabo
  • Mohammad – Yabo
  • Mohammed – Yabo
  • Ahmed – Yabo
  • Ahmad – Yabo
  • Yehuda – Yabo
  • Harvey – Yaƙi
  • Callan – Yaƙi
  • Callen – Yaƙi
  • Gunnar – Yaƙi
  • Ernesto – Yaƙi
  • Wesley – Yamma
  • Weston – Yamma
  • Westin – Yamma
  • Westley – Yamma
  • Wes – Yamma
  • Westyn – Yamma
  • Wesson – Yamma
  • Yahir – Yana haskakawa
  • Amir – Yarima
  • Amiri – Yarima
  • Brendan – Yarima
  • Ameer – Yarima
  • Ahmir – Yarima
  • Mael – Yarima
  • Sonny – Yaro
  • Ọliba – ‘Ya’yan zaitun
  • Clayton – Yumbu
  • Chosen – Zaɓaɓɓe
  • Chozen – Zaɓaɓɓe
  • Mustafa – Zaɓaɓɓe
  • Knox – Zagaye
  • Cade – Zagaye
  • Kade – Zagaye
  • Leo – Zaki
  • Leonardo – Zaki
  • Leon – Zaki
  • Leonel – Zaki
  • Ari – Zaki
  • Lionel – Zaki
  • Ariel – Zaki
  • Leandro – Zaki
  • Leonard – Zaki
  • Tucker – Zani
  • Aurelio – Zinariya
  • Iker – Ziyara

Comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *